• Gaigoionline.com đã đổi thành Gaigoionline.cc
  • Truy cập vietchecker.cc khi bị chặn
  • Gaigoionline cam kết mang đến sân chơi tự do cho anh em Checker Việt Nam

Hà Nội Trang Kun xã đàn 3729

hoangso

Vừa check em Trang kun 3729 ở xã đàn xong report cho ae
Do khó tính trong việc chọn hàng check nên nghiên cứu cả tiếng tìm hàng mới mà ae Xam thực tế ít quá, quyết định chuột bạch hàng thì thấy em này có mấy bài tương đối mới trên KNV. Ko có bài nào chê, quyết định check.
Đến nơi báo phòng xong đợi lâu vãi đái hơn nửa tiếng em nó đến. Nhận xét ban đầu là : đẹp, mặt đẹp, duyên dáng, khá xinh, nước hoa thơm, mạnh dạn.
Đánh giá body: v1 độ đẹp, nhưng 1 bên cứng, 1 bên mềm do nắn bóp chưa đủ nhiều, ko giữ hàng
V2: eo ót, ko mỡ thừa, đẹp
V3: khá to , cong, đẹp, doggy phê vđ
V4 ko xét
SV: trườn bò BJ và chịch điêu luyện, BJ đến khi bảo thôi, âm thanh hifi.
Chịch mạnh bạo, hợp tác, mỗi tội mạnh bạo quá như kiểu cố để khách ra càng sớm càng tốt, ko đc thoải mái tận hưởng cho lắm, mấy ông yếu ko nên đi, nó giã cho chưa biết j đã trớ cmnr phí tiền.
Tao gặp mấy em mới dễ bị yếu nên 5p đã trớ. Em nó nằm ôm thêm 2-3p rồi tự động đứng dậy đi về. Nhận tiền cảm ơn rối rít khá lễ phép
Tổng kết: ngoại hình 9d, tác chiến 9d.
Điểm trừ: khá công nghiệp trong khoản thời gian, vội vã. Từ lúc vào đến lúc ra 15p trong đó khởi động 5p chịch 5p, khá là mất sướng.
Với giá tiền 500 thì quá ngon vs 1 em đẹp và điêu luyện như này. Có thể tương đương với mấy em 7-800. Nhưng hơi công nghiệp. Nếu thoải mái thời gian hơn thì có thể lấy làm hàng ruột. Nhưng vì hơi mất cảm xúc nên lăn tăn.

Bên trên