• Gaigoionline.com đã đổi thành Gaigoionline.cc
  • Truy cập vietchecker.cc khi bị chặn
  • Gaigoionline cam kết mang đến sân chơi tự do cho anh em Checker Việt Nam

Srchubby1501

Từ dạo chơi Tinder chăn dc ít rau cỏ dùng tạm ổn ,lâu lắm rồi ko đi check choác 4 .
Hôm qua đọc bài tml nào đấy khoe người yêu loli xong tự nhiên thìn đẹp một em nhỏ nhỏ ,xinh xinh loli vl ra . Chợt nhớ mấy tuần trước có lưu số 2 em thằng nào đó giới thiệu trên xam mà đợt đấy hẹn check 3 lần đều hỏng kèo, hôm thì nghỉ về quê hôm thì sinh nhật , bực vl :sure:
Nay set kèo sớm để ăn nước đầu , may quá em ok liền . Phi đến nhà nghỉ tắm xong thì em lên ,ra mở cửa nhìn em phát ấn tượng đầu tiên là trẻ, người ngợm đúng loli nhỏ nhắn nhưng eo ót chứ ko chupby,mặt xinh , cười rất duyên có thể cho 7,5-8 được nếu so với đám phò già trên web hồi năm trước. Giọng nói dễ thương, ngoan , thái độ thân thiện , khả năng nhiều thằng gặp ngoài đường yêu được :))
Tắm táp xong đang đứng bấm đt em đã kéo vào hôn bụng sờ ku thích vl ,cứ khen đẹp trai xong kéo xuống đòi hôn ,trong đầu nghĩ nước đầu nên tặc lưỡi hôn cái cho tình cảm , hôn hít xong em bắt nằm xuống giường để BJ kỹ năng cũng khá , hôn ti hôn tai đá cà liếm cột đủ cả, có đoạn phê quá tí out phải bảo em đeo bao vào triển ngay. Em leo lên bụng cưỡi ngựa vừa rên kích thích vl lại tí out tập 2 , phải ngồi dậy bú ti xong đè em ra dập kiểu truyền thống . Xong chuyển sang doggy khá phê , mông mẩy lại biết ưỡn lồn lên nên dập sướng lắm .
Tổng kết lại là em quá ngon trong tầm giá , thực sự tao cũng ít check 4 nhưng trước bị lừa mấy vố trên ckv toàn hàng củ quả mà già thái độ công nghiệp nhue loz nên đánh giá e này khá cao, chúng mày nên xách cu lên mà check ngay. Có ít ảnh và video người thật việc thật mấy tml tự cảm nhận nhé, check về ngon thì vodka tao .
Số :+84357219638 Trâm Anh
Giá : 400k
NN: ngõ 80 TDH đi qua Nam cường 1 mấy nhà , giá phòng chưa rõ vì vẫn nằm viết rì viu, khá sạch sẽ

Bên trên