• Gaigoionline.com đã đổi thành Gaigoionline.cc
  • Truy cập vietchecker.cc khi bị chặn
  • Gaigoionline cam kết mang đến sân chơi tự do cho anh em Checker Việt Nam

600K Thúy Kiều 0557 - Đã lỡ yêu em

Sau bao ngày đọc rp về em thì hôm nay cũng quyết định vác cu đi check em gái đang hot này. Thật ra mới đầu định hẹn em họ Xuân Hạ cơ nhưng nhắn mãi sau mới thấy trả lời còn Thúy Kiều trả lời trước nên đi gặp em nó vậy. Lấy phòng ở AS MAT được 10 phút thì em nó đến, đánh giá đây:
Face: trang điểm nhẹ, còn khá trẻ, vẫn còn nét quê, ko xinh sang chảnh như mấy em chuyên nghiệp đã làm lâu 7/10
V1: Hệ cam lai quýt nhưng là hàng thật 100% chưa bơm vá, đầu ti vẫn còn hồng , bú mút thoải mái 8/10
V2: em nó khoảng 1m55 cũng nhỏ nhắn nên vẫn eo ót lắm 8/10
V3: ko được to lắm 7/10
V4: có cắt tỉa lông vừa phải, ấm với bót vãi :vozvn (13): 9/10
Da em này trắng như bạch tuyết vậy, Đm cởi quần áo ra mà chim tao dựng đứng luôn :vozvn (12):, em nó sinh năm 98, giơ cả chứng minh thư ra cho tao xem :vozvn (7):
SV: khá bất ngờ khi em nó là hàng mới mà có skill điêu luyện ko thua gì các em đã làm lâu( hay là trước em nó làm ở đâu rồi tao ko biết) , HJ,BJ, đá bi, liếm cột có đủ. Điểm cộng là em nó rất nhẹ nhàng, dịu dàng và ân cần, tình cảm ko thua gì gấu, hôn môi tao suốt quá trình chịch luôn. Sau 3 tư thế thì tao out ở thế truyền thống, tao out rồi mà em nó còn ko biết :)) . Xong việc rủ tao vào tắm chung luôn
Kết luận: với 1 em hàng còn trẻ mà tình cảm chiều chuộng thế này thì quả là đáng tiếc nếu ko check, hi vọng em nó còn giữ được sự chiều chuộng ấy để sau này tao còn gặp lại,
Tao ko thích chụp ảnh các em nên chỉ chụp lại ảnh phòng thôi
ĐÁNH GIÁ VÀ ĐẶC ĐIỂM NHẬN DẠNG
Chiều cao (cm): 163
Cân nặng (kg): 48 kh
Khuôn mặt: Mặt cực xinh baby
Vòng 1(ngực): Chuẩn ngực thật đầu ti nhỏ hồng hào. Da trắng ngần
Vòng 2(eo): E0 ả không chut mỡ
Vòng 3(mông): 89 mông mẩy cang đét
Bým: Khít rịt
Hình xăm trên người: không
Giọng nói: Miền Bắc
Đặc điểm nhận dạng khác: Y hình ảnh
Số điện thoại: 0398410557 - Giá: 600K
THÔNG TIN KỸ NĂNG LÀM TÌNH CÁ NHÂN
Cho khách hôn môi: có
Cho khách hôn vú: có
Cho khách bóp vú: có
Cho khách vét máng (Tevez): có
Cho khách chơi lỗ nhị: không
Cho khách xuất tinh miệng (CIA): không
Thổi kèn cho khách(BJ): có
Quay tay cho khách(HJ): có
Dọn wc cho khách: có
Phục vụ some cùng khách: có
Xếp hình 69-96 cùng khách: có
Tắm chung cùng khách: có

116879

116881

hoangnguyen

Sau bao ngày đọc rp về em thì hôm nay cũng quyết định vác cu đi check em gái đang hot này. Thật ra mới đầu định hẹn em họ Xuân Hạ cơ nhưng nhắn mãi sau mới thấy trả lời còn Thúy Kiều trả lời trước nên đi gặp em nó vậy. Lấy phòng ở AS MAT được 10 phút thì em nó đến, đánh giá đây:
Face: trang điểm nhẹ, còn khá trẻ, vẫn còn nét quê, ko xinh sang chảnh như mấy em chuyên nghiệp đã làm lâu 7/10
V1: Hệ cam lai quýt nhưng là hàng thật 100% chưa bơm vá, đầu ti vẫn còn hồng , bú mút thoải mái 8/10
V2: em nó khoảng 1m55 cũng nhỏ nhắn nên vẫn eo ót lắm 8/10
V3: ko được to lắm 7/10
V4: có cắt tỉa lông vừa phải, ấm với bót vãi :vozvn (13): 9/10
Da em này trắng như bạch tuyết vậy, Đm cởi quần áo ra mà chim tao dựng đứng luôn :vozvn (12):, em nó sinh năm 98, giơ cả chứng minh thư ra cho tao xem :vozvn (7):
SV: khá bất ngờ khi em nó là hàng mới mà có skill điêu luyện ko thua gì các em đã làm lâu( hay là trước em nó làm ở đâu rồi tao ko biết) , HJ,BJ, đá bi, liếm cột có đủ. Điểm cộng là em nó rất nhẹ nhàng, dịu dàng và ân cần, tình cảm ko thua gì gấu, hôn môi tao suốt quá trình chịch luôn. Sau 3 tư thế thì tao out ở thế truyền thống, tao out rồi mà em nó còn ko biết :)) . Xong việc rủ tao vào tắm chung luôn
Kết luận: với 1 em hàng còn trẻ mà tình cảm chiều chuộng thế này thì quả là đáng tiếc nếu ko check, hi vọng em nó còn giữ được sự chiều chuộng ấy để sau này tao còn gặp lại,
Tao ko thích chụp ảnh các em nên chỉ chụp lại ảnh phòng thôi
ĐÁNH GIÁ VÀ ĐẶC ĐIỂM NHẬN DẠNG
Chiều cao (cm): 163
Cân nặng (kg): 48 kh
Khuôn mặt: Mặt cực xinh baby
Vòng 1(ngực): Chuẩn ngực thật đầu ti nhỏ hồng hào. Da trắng ngần
Vòng 2(eo): E0 ả không chut mỡ
Vòng 3(mông): 89 mông mẩy cang đét
Bým: Khít rịt
Hình xăm trên người: không
Giọng nói: Miền Bắc
Đặc điểm nhận dạng khác: Y hình ảnh