• Gaigoionline.com đã đổi thành Gaigoionline.cc
  • Truy cập vietchecker.cc khi bị chặn
  • Gaigoionline cam kết mang đến sân chơi tự do cho anh em Checker Việt Nam

Review Gái gọi Tiểu Kỳ CHùa bộc

Tran anh

Sáng nay đi cf vs khách mà đợi hơi lâu, nên tranh thủ phi qua seoul chùa bộc. Trước giờ thấy các con giời qua đây chỉ có check mỗi mỹ anh, mà ăn nhiều thì cũng chán. Nay đổi gió hẹn e tiểu kỳ chén thử xem thế nào.
:vozvn (22):
Em này được cái tình cảm phết, add zalo nch từ tối hôm trước, tiếp chuyện hào hứng như chat vs ny.
9h45 phi qua seoul, chờ lấy phòng khoảng 5p. Đm cái lễ tân này bao nhiêu lần đứng chờ phòng mòn dái rồi. Cũng may phòng ốc đéo đến nỗi.
Lên phòng nhắn thì e bảo đang phi từ times city qua (hỏi thì bảo là tối qua đi nhậu với bạn ở bên đó)
Chờ mòn dái đến 10h20 e đến.
Ấn tượng ban đầu là mặt trang điểm hơi đậm, có nét xinh nhưng hơi dừ ( thg nào thích non thì ko nên đi), cao khoảng 1m55-1m6.
---------
Em này có 1 số cái đáng check như sau:
+ tình cảm và chiều khách vđ, rủ làm gì cũng oke
+ hôn hít phải gọi là vđ. Tao chưa bh đi 1 con hàng nào mà hôn như ny thế này. Toàn mấy con công nghiệp cứ chạm môi xong né né. Em này hôn từ lúc ở cửa đến đi tắm chung rồi đến lúc chịch. Cứ thò đầu xuống là auto hôn sâu. (Thg nào thích hôn hít thì nên thử)
:vozvn (10):
+ tắm chung thoải mái, hôn hít và bj ngay trong nhà tắm (em nó có mang theo 1 lọ sữa tắm riêng để dùng và tắm cho chim)
+ BJ đá bi cũng tít, cho cả 69, có cả wc nhưng t đéo thử vì còn hôn môi
+ Thoải mái thgian: nằm chán chê, tắm chung, chích chọt đủ kiểu. Ko có chuyện giục như mấy con nc1 đâu. :vozvn (22):
Em nó cũng mới làm từ đầu tháng nên kêu là ít khách (thg nào thích sv khủng thì nên qua luôn check thử)
-----------
Nhận xét chung 4 vòng:
V1: đã độ, khá căng
V2: eo có tí mỡ nhưng nhìn tổng thể thì khá thon
V3: to tròn
V4: đã có tí cavat nhưng co bóp khá tốt
---------
500k là thoải mái và hài lòng với em. Ko đc xinh như Mỹ Anh nhưng bù lại đc cái sv ổn áp

Chỉ có góp ý là khoản rên rỉ của e hơi kém và bj vẫn hơi cọ răng vào chim. Còn lại thì sv tuyệt vời. Nay định CIA mà out mẹ nó vào bao rồi. Rút ra còn 1 ít e nó vẫn mút và xoa xoa vào ngực

Có tí ảnh thị dâm. Vk cho tao để lấy động lực check tiếp cho mấy ml

Bên trên