• Gaigoionline.com đã đổi thành Gaigoionline.cc
  • Truy cập vietchecker.cc khi bị chặn
  • Gaigoionline cam kết mang đến sân chơi tự do cho anh em Checker Việt Nam

Review Địt ngũ đại công chúa 2021 ... em nào sướng trym nhất ?

RGV

Khu vực / Địa chỉ
Hà Nội
Dạo này các em hơi vắng, các em ưng ý đều mất tích hết nhưng cũng tranh thủ địt đc 5 hot girl trong phân khúc 700k-1M .

1.Bé Thỏ aka Thỏ ANA : 1000k - nay down giá về lại 800k

Hot girl chân dài nhà Soái, sau Tết em đã lên giá, chính xác là về cái giá mà mình nghĩ là hợp lý với em hơn. Chân dài 1m67-68 chưa guốc, mặt xinh sang chảnh như hot girl, vú làm siêu siêu đẹp như không làm, bóp phê mềm mại êm ái như hàng thật. Ưng nhất cặp ngực của em ... Bộ ảnh mới hơi dìm hàng em nó, make up nhìn già vãi chưởng, thích mấy bộ ảnh cũ hơn. Sau Tết em nó comeback có chút thay đổi kha khá về nội thất cũng như kỹ năng, trước rên khe khẽ nhẹ nhàng giờ thì kỹ nghệ hơn rùi. Cá nhân thích kiểu thỏ thẻ nhẹ nhàng ngày xưa mới đi làm của em hơn, hehe. Cuộc sống mà, ai cũng phải khác ...

Thỏ thì hầu như ai cũng gặp rồi nên k cần nói nhiều, 1M thì em nó có hơi ít đối thủ ngang hàng nhưng cũng có nhiều điểm hạn chế với nhiều người. Tóm lại thì ai chưa đi cũng nên đi em nó một lần, để biết cảm giác chén hot girl chân dài xinh đẹp tình cảm nó ntn Sướng .

Update : em nó đã về giá cũ 800k , dự cháy bướm.

2. Gái gọi Mỹ Linh 1000k

Một chân dài khác đến từ nhà Soái. Gặp em xinh và trẻ hơn mình tưởng tượng, mỗi tội cái hotel hơi lởm, hàng củ quả cao cấp thì theo mình nghĩ nên thay đổi cái chố chịch cho nó hợp lý hơn. Vú vê cũng căng đét, cao tầm 1m6, eo thon mông nở doggy thích phết, triển đc 4-5 thế mới out. Điểm trừ là BJ như cái máy, chưa biết điều tiết nhịp độ, dù em BJ rất chăm chỉ nhiệt tình chứ không phải BJ cho xong. Chỉ cần thay đổi hotel và khoản BJ thì mình nghĩ giá 1M với em không có vấn đề gì, ưng thái độ của em nó. Thân thiện, vui vẻ niềm nở ... một cô gái Quảng Nam dễ thương <3
3. Hân baby 700k - hot girl ai ai cũng biết ?

Thực hư chính là tò mò gặp em xem có đúng là người mà cư dân mạng xôn xao đợt trước không. Nhưng gặp rồi vẫn đéo biết có phải không, nhìn khác tỏng ảnh nên đéo biết đâu mà lần. Em đông khách nên đợi hơi lâu, tận 40 phút. Em mở cửa bước vào nở nụ cười mà mình ngạc nhiên, cao ráo xinh như hot girl, hơn ban đầu nghĩ rất nhiều. Lúc đầu xem ảnh trên knv nghĩ cũng hên xui thôi, tưởng toàn các ông tưng hứng mà gặp ưng phết, ngoại hình ngày k nghĩ em nó đi 700k . Cao chắc k dưới 1m65, dáng ngon lên đồ ra ngoài các anh cứ gọi là xao xuyến đi là vừa Sướng.
Vú làm khá đẹp,bóp phê và em nó cũng hướng ứng nhiệt tình. Không chỉ có ngoại hình đẹp mà kĩ năng của em cũng phải nói là chuẩn không cần chỉnh, BJ tốt, hợp tác các tư thế , đủ mọi tư thế không thiếu bài gì. Cuối cùng out trong tư thế doggy phành phạch sở trường, mông căng phết, body em đúng kiểu hình như S. Điểm trừ nhẹ là face có chút mụn ( hay tàn nhang gì ấy ) và lúc cuối em hơi vội thôi,chén xong về lun, k tắm lun :), cải thiện chút thì các em 700k khác chắc ế dài vì em mất thôi :). Nghe đồn em nó sắp trở về SG xa xôi, bác nào mún gặp thì tranh thủ đi. Em nó một đi không trở lại là hơi bị tiếc đấy Cảm động. Thằng cửU toàn hàng lởm mà bốcđc em này trogn SG ra ngon phết, có em 1M mới lên bài của nó , nghe bảo bạn thân Hân baby cũng trong SG ra , vú to hàng thật dự cũng ngon, phải đi test phát xem sao

4. Gái gọi Hân Anh 700k - tuyệt tác body .

Khá lâu mới gặp lại em, em nó thì quả nổi danh rồi, cả diễn đàn này sợ chưa có bác nào là chưa từng gặp em nó. Làn da trắng như Ngọc Trinh không tì vết, có khi là trắng nhất toàn cõi KNV rồi Quay tay, rất ít em sở hữu làn da trắng bóc ntn. Hình xăm nổi bật dưới bộ ngực khủng bố chỉ nhìn 1 lần là khó thể quên được. Ngực làm cũng căng đét, mềm , bóp êm ru. Em thon, sờ bụng em mà hõm vào thấy rõ, mông thì to vật vã, gặp Hân Anh mà không doggy thì đừng gặp làm gì cho phí thời gian ra.
Điểm cộng nữa là ở hotel mới của em nó, phòng sạch đẹp, thơm phức, bước vào đã thấy ưng rồi. Không phải nơi chuyên của các chị em nên cảm giác nó thoáng đãng, sạch sẽ hơn hẳn. Thái độ là điểm cộng rất lớn của Hân Anh , BJ nhiệt tình, tình cảm, chậm rãi nhẹ nhàng từ tốn. BJ xong em nó tự trèo nên cưỡi nhiệt tình, ngực to da trắng mịn nên chiến tư thế nào cũng phê, body này đi nhiều em 1m-1m2 còn xách dép. Bím cũng đẹp, ông nào thích tevez 69 thì nhìn chắc lao đầu vào ngấu nghiến mất Được đấy. Chén xong mệt vãi chưởng phải làm ngay 2 quả trứng chần cho hồi sức còn phải về nhà tí phục vụ con mụ vợ già ở nhà nữa hoa mắt
5. MIA Gái gọi 1000k - tàm tạm

ĐM nhìn ảnh như siêu mẫu VS, ưng vc nên đi chén ngay. Gặp thì k đc như kì vọng nhưng k đến nổi , người ngợm cũng ổn, mỗi cái tắm xong về lun k tắm rửa gì nên hơi ghê ghê. Mấy em Hà Vi này hay có kiểu đó, trước có Linh Linh 600k cũng thế, ưng mỗi PT 1200k mà chưa thấy em ấy làm lại.

Bên trên